A- A+
Trong ngày thi đấu 22/8, U22 Việt Nam sẽ bước vào trận "đại chiến" với U22 Indonesia, trận đấu mang tính chất quyết định tấm vé vào bán kết của thầy trò huấn luyện viên Hữu Thắng.
Trước trận này, U22 Việt Nam có 9 điểm sau 3 trận, hơn U22 Indonesia 2 điểm. Tuy nhiên, U22 Việt Nam phải thắng mới sớm giành vé đi tiếp tại SEA Games năm nay.

Trong khi đó, xạ thủ Hoàng Xuân Vinh cũng sẽ chính thức nhập cuộc với hy vọng sẽ mang về huy chương vàng về cho đoàn thể thao Việt Nam.

Ngoài Hoàng Xuân Vinh, đoàn Việt Nam cũng đang rất chờ đợi các vận động viên bơi thi đấu bùng nổ, đặc biệt là Ánh Viên - vừa phá kỷ lục SEA Games ở nội dung 100m bơi ngửa.

Dương Thúy Vi cũng đang hướng đến tấm huy chương vàng thứ ba tại SEA Games 29 khi tham dự nội dung trường quyền.


1. Điền kinh
14h00: 10 môn phối hợp 100m - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
14h00: Vòng loại 100m nữ đợt 1 - VĐV: Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh
14h50: 10 môn phối hợp - Nhảy xa - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
15h00: Vòng loại 400m rào nam - Đợt 1 - VĐV: Phan Khắc Hoàng, Quách Công Lịch 
15h40: Chung kết đi bộ 20.000m - VĐV Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh
16h20: 10 môn phối hợp - Đẩy tạ - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
19h00: 10 môn phối hợp - Nhảy cao - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
19h10: Chung kết 400m rào nữ - VĐV: Nguyễn Thị Huyền
19h40: Chung kết Ném lao nữ - VĐV: Bùi Thị Xuân
19h50: Vòng loại 800m nam - Đợt 1 - VĐV: Dương Văn Thái, Võ Vũ Linh
20h30: Chung kết 100m nữ 
20h40: Chung kết 100m nam 
21h00: 10 môn phối hợp - 400m - VĐV:  Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
2. Bơi 
08h00 - 08h15: Vòng loại 200m ngửa nữ - VĐV Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên
08h15 - 08h30: Vòng loại 200m ếch nam - VĐV Nguyễn Hữu Kim Sơn, Phạm Thành Bảo
08h30 - 08h35: Vòng loại 50m ếch nữ - VĐV Vũ Thị Phương An  
08h35 - 08h50: Vòng loại 200m bướm nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Nguyễn Ngọc Huynh
08h50 - 09h10: Vòng loại 400m tự do nữ - VĐV: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên
18h00 - 18:10 - Chung kết 200m ngửa nữ 
18:10 - 18:20 - Chung kết 200m ếch nam 
18:20 - 18:25 - Chung kết 50m ếch nữ 
18:55 - 19h05 - Chung kết 200m bướm nam 
19h05 - 19:20: Chung kết 400m tự do nữ 
19:50 - 20h05: Chung kết 4 x 100m tự do nam 

3. Bắn súng 
08h00 - 09h30: Vòng loại 10m súng trường hơi nam - VĐV: Nguyễn Duy Hoàng, Nguyễn Thành Nam
08h00 - 10h00: Vòng loại 25m súng ngắn nữ - VĐV Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà
08h00 - 09:45: Vòng loại 50m súng ngắn nam - VĐV Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường
11h30 - 12h30: Chung kết 25m súng ngắn nữ 
12h30 - 13h30: Chung kết 50m súng ngắn nam 
13h30 - 14h30: Chung kết 10m súng trường hơi nam 

4. Thể dục dụng cụ
09h30 - 11:45: Chung kết Đơn môn nam: Thể dục tự do, Ngựa vòng Vòng treo - VĐV: Đặng Nam, Đinh Phương Thành, Đỗ Vũ Hưng, Lê Thanh Tùng, Phạm Phước Hưng , Trần Đình Vương
10:15 - 11:45 Chung kết đơn môn nữ: Nhảy chống, Xà lệch 

5. Đấu kiếm
09​h00 - 10​h30: Vòng loại Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ - VĐV: Nguyễn Thị Như Hoa, Nguyễn Thị Quyên
11​h15 - 12​h15: Vòng loại Kiếm liễu cá nhân nam - VĐV: Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai
13​h00 - 13​h30: Tứ kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ 
13h30 - 14​h00: Tứ kết Kiếm liễu cá nhân nam 
14h30 - 15h00: Bán kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ 
15​h00 - 15h30: Bán kết Kiếm liễu cá nhân nam 
15h30 - 16h00: Chung kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ 
16h00 - 16h30: Chung kết Kiếm liễu cá nhân nam 

6. Bắn cung
08​h30 - 09​h00: Vòng 1/4 Cung 1 dây đồng đội nam nữ - VĐV: 4 Hoàng Văn Lộc, Lộc Thị Đào
09​h00 - 09h30: Vòng 1/2 Cung 1 dây đồng đội nam nữ 
09​h40 - 10​h10: HCĐ Cung 1 dây đồng đội nam nữ 
10​h10 - 10​h40: HCV Cung 1 dây đồng đội nam nữ 

7. Xe đạp 
09h00 - 10h40: Chung kết Đồng đội nam tính giờ - VĐV Huỳnh Thanh Tùng, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Trường Tài, Trịnh Đức Tâm

8. Boxing
14​h00 - 14​h30: Bán kết hạng 46kg - 49kg nam 
15​h00 - 15​h30: Bán kết hạng 52kg - 56kg nam 
15​h30 - 16​h00: Bán kết hạng 60kg - 64kg nam 
16​h30 - 17h00: Bán kết hạng 75kg - 81kg nam 

9. Karatedo 
14h30 - 14​h45: Chung kết Quyền đơn nữ 
14:45 - 15​h00: Chung kết Quyền đơn nam 
15​h00 - 15​h15: Chung kết Dưới 50kg nữ 
15​h15 - 15​h30: Chung kết Dưới 60kg nam 
15h30 - 1545: Chung kết Dưới 68kg nữ 
15​h45 - 16h00: Chung kết Dưới 67kg nam 
10. Wushu (KLCC Hall 5)
08h00 - 11h00: Chung kết Nam quyền nam - VĐV: Cao Khắc Đạt
08h00 - 11h00: Chung kết Nam đao + Nam côn nữ - VĐV:  Nguyễn Thục Anh
08h00 - 11h00: Chung kết Thái cực quyền nam - VĐV: Phạm Ngọc Kiên
14h00 - 17h00: Chung kết Thái cực quyền nữ - VĐV: Trần Thị Khánh Ly
14h00 - 17h00: Chung kết Trường quyền nam - VĐV: Trần Xuân Hiệp
14h00 - 17h00: Chung kết Trường quyền nữ - VĐV: Dương Thúy Vi 
11. Pentaque (Arena Petanque KL)
08h00 - 13h00: Vòng loại Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Thi
08h00 - 13h00: Vòng loại Đơn nam - VĐV: Sơn Khớp
14h00 - 15h30: Bán kết Đơn nữ 
14h00 - 15h30: Bán kết Đơn nam
16h00 - 17h30: Chung kết Đơn nữ 
16h00 - 17h30: Chung kết Đơn nam
 12. Bóng đá 
15h00: Bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan
19h45: Bóng đá nam Việt Nam vs Indonesia
 13. Futsal
13h00: Futsal nam Vietnam vs Myanmar
16h00: Futsal nữ Vietnam vs Malaysia
 14. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
09h00 - 10h00: Bán kết Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Nga
10h00 - 11h00: Bán kết Đơn nam - VĐV: Đinh Quang Linh, Nguyễn Anh Tú
13h00 - 14h00 Đơn nữ Chung kết
18h00 - 19h00 Đơn nam Chung kết
15. Quần vợt (National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim)
09h00 - 11h00: Vòng 1/16 Đơn nữ - VĐV: Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc
11h00 - 13h00: Vòng 1/16 Đơn nam -VĐV: Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên
13h00 - 15h00: Tứ kết Đôi nữ - VĐV: Nguyễn Từ Kim Ngân, Phan Thị Thanh
15h00 - 17h00: Tứ kết Đôi nam - VĐV:  Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên, Phạm Minh Tuấn
16. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)
09h00 - 13h00: Tứ kết Đôi nam English Billiards - VĐV: Nguyễn Thanh Bình & Trần Lê Anh Tuấn
09h00 - 13h00: Vòng loại Đôi nam 9 Ball Pool - VĐV: Dương Quốc Hoàng & Nguyễn Anh Tuấn
09h00 - 13h00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool - VĐV: Bùi Xuân Vàng, Huỳnh Thị Ngọc Huyền
13h00 - 17h00: Bán kết Đôi nam English Billiards 
13h00 - 17h00: Vòng loại Đôi nam Snooker - VĐV: Kiều Thiên Khôi, Thái Văn Nam
13h00 - 17h00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool 
13h00 - 17h00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool 
17h00 - 21h00: Tứ kết Đôi nam Snooker 
17h00 - 21h00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool 
17h00 - 21h00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool  
17. Cầu lông 
08h00 - 12h00: Tứ kết Đồng đội nữ Singapore vs Vietnam 
14h00 - 18h00: Tứ kết Đồng đội nam Thái Lan vs Việt Nam 
18. Golf
06h30 - 12​h25: Đơn nam - VĐV: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
07h30 - 13h15: Đơn nữ - VĐV: Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My  
19. Bowling
09h00 - 13h00: Đôi nam nữ - VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình
13h30 - 17h30: Đôi nam nữ
20. Hockey
15h30 - 16h30: Singapore vs Việt Nam 

Theo TTXVN
In bài viết

Gửi ý kiến của bạn

Gửi ý kiến của bạn

 
Thông tin thời tiết
Tỉ giá ngoại tệ
Thông tin giá vàng
Chứng khoán


- Cao đẳng Dược Tp HCM


- Tuyển sinh Cao đẳng Y Dược Hà Nội


- Cao đẳng Y Dược Đồng Nai



- Trường Cao đẳng Y Dược Pasteur


- Tuyển sinh Y Dược


- Xét tuyển Cao đẳng Dược Hà Nội


- Trường Cao đẳng Dược Hà Nội


- Cao đẳng Dược Hà Nội


- Xét tuyển Cao đẳng Y Dược Hà Nội


- Tuyển sinh Cao đẳng Y Hà Nội


- Y học cổ truyền Tp HCM


- Y học cổ truyền


- Dược sĩ


- Thuốc Bắc


- Phục hình răng


- Kỳ thi THPT Quốc Gia


- Nhà thuốc GPP


- Giảm báo tự nhiên


- Hôn nhân gia đình


- Thẩm mỹ nữ


- Bác sĩ Thẩm mỹ


- Tăng cân nhanh


- Viện Thẩm Mỹ Hà Nội


- Trường Cao đẳng Y Dược Hà Nội


- Xét tuyển Cao đẳng Y Dược Hà Nội


- điện thoại iphone


- nấm phụ khoa

- rong kinh

- Chung cư Green Pearl


- Cao đẳng Dược TPHCM

- vé máy bay đi thanh hóa